WheelSecondHand หน้ากระดานข่าวหลัก
สมัครสมาชิกค้นหาคำถามถามบ่อยของกระดานข่าวรายนามสมาชิกกลุ่มผู้ใช้งานเข้าระบบ

พื้นที่สำหรับโฆษณา
จะขายของในนี้ กรุณา อ่านก่อนครับ
ไปที่หน้า 1, 2, 3, 4  ถัดไป

ตอบกระทู้    WheelSecondHand หน้ากระดานข่าวหลัก » ต้องการขาย ล้อ & ยาง ดูกระทู้ก่อนนี้
ดูกระทู้ถัดไป
จะขายของในนี้ กรุณา อ่านก่อนครับ
ผู้ส่ง ข้อความ
Thiratoon

เข้าร่วมเมื่อ: 10 พค. 2010
ตอบ: 158

ตอบ จะขายของในนี้ กรุณา อ่านก่อนครับ ตอบกระทู้ด้วยเครื่องหมายคำพูด(quote)
ขอความร่วมมือเถอะครับ
อ่านให้ครบ..มันรกไปแล้ว

http://www.wheelsecondhand.com/forum/viewtopic.php?t=29484
ศ. ธค. 30, 2011 10:44 am แสดงข้อมูลส่วนตัวของสมาชิก ส่งข่าวสารส่วนตัว MSN
kumho

เข้าร่วมเมื่อ: 13 กย. 2010
ตอบ: 2476

ตอบ ตอบกระทู้ด้วยเครื่องหมายคำพูด(quote)
มีประโยชน์มากครับ Very Happy Very Happy

ช่วยเอาลิงค์มาลงให้ใหม่ครับ

http://www.wheelsecondhand.com/forum/viewtopic.php?t=29484
ศ. ธค. 30, 2011 1:33 pm แสดงข้อมูลส่วนตัวของสมาชิก ส่งข่าวสารส่วนตัว
ratty

เข้าร่วมเมื่อ: 06 ธค. 2010
ตอบ: 426

ตอบ ตอบกระทู้ด้วยเครื่องหมายคำพูด(quote)
ศ. ธค. 30, 2011 2:21 pm แสดงข้อมูลส่วนตัวของสมาชิก ส่งข่าวสารส่วนตัว
diozx

เข้าร่วมเมื่อ: 29 พค. 2010
ตอบ: 28

อย่างนี้ต้อง!!!

ศ. ธค. 30, 2011 9:14 pm แสดงข้อมูลส่วนตัวของสมาชิก ส่งข่าวสารส่วนตัว
misoto

เข้าร่วมเมื่อ: 26 มิย. 2010
ตอบ: 182

ตอบ . ตอบกระทู้ด้วยเครื่องหมายคำพูด(quote)
อัพๆ ^^
ศ. ธค. 30, 2011 10:32 pm แสดงข้อมูลส่วนตัวของสมาชิก ส่งข่าวสารส่วนตัว
maximume34

เข้าร่วมเมื่อ: 07 กย. 2008
ตอบ: 192

ถูกต้องเลยครับ มีหลายท่านเลย ตั่งกระทู้ใหม่ตลอด Mad

อาทิตย์ มค. 01, 2012 10:34 am แสดงข้อมูลส่วนตัวของสมาชิก ส่งข่าวสารส่วนตัว
Charenwong

เข้าร่วมเมื่อ: 28 พย. 2009
ตอบ: 77

กดไลท์ หนึ่ง ที ผมเบื่อต้องอ่านซ้ำๆ อยากได้แบบจาก พวกไม่ใช้พ่อค้า พ่อค้าหน้า...ๆ น่าจะอ่าน ให้เข้าใจ ว่าหมวดนี้ ไม่ใช้สำหรับพ่อค้า
อาทิตย์ มค. 01, 2012 10:30 pm แสดงข้อมูลส่วนตัวของสมาชิก ส่งข่าวสารส่วนตัว
chockdee

เข้าร่วมเมื่อ: 21 มค. 2009
ตอบ: 231

พ่อค้าแม่ค้า เค้าไม่อ่านกันหรอกครับ
เค้าตั้งหน้าตั้งตาขายกันอย่างเดียว
อาทิตย์ มค. 01, 2012 11:06 pm แสดงข้อมูลส่วนตัวของสมาชิก ส่งข่าวสารส่วนตัว
0820690390

เข้าร่วมเมื่อ: 20 มค. 2011
ตอบ: 42

ดันมาเพื่อให้ทราบโดยทั่วกัน
จ. มค. 02, 2012 4:13 am แสดงข้อมูลส่วนตัวของสมาชิก ส่งข่าวสารส่วนตัว
Thiratoon

เข้าร่วมเมื่อ: 10 พค. 2010
ตอบ: 158

ไม่อยากให้เธอลืม
พฤ. มค. 05, 2012 4:41 pm แสดงข้อมูลส่วนตัวของสมาชิก ส่งข่าวสารส่วนตัว MSN
jadenipat

เข้าร่วมเมื่อ: 15 เมย. 2011
ตอบ: 20

พออ่านถึงแล้วก็จะเจอแบบนี้ ผมก็พึ่งรู้นะเนี่ย

BY Site Admin

[size=18]ขอความกรุณาท่านสมาชิกทุกท่าน ที่โพสกระทู้ ขายล้อเเละยางของท่าน ทราบ
เพื่อความเป็นระเบียบเรียบร้อย และเพื่อส่วนรวม ขอ กรุณาโพสขาย ไม่เกินสามกระทู้ อย่าโพสเเยกเป็นกระทู้ๆ
เพราะจะทำให้กระทู้ของท่าน เวลามาอัพสินค้า ยาวต่อกันเป็นจำนวนหลายกระทู้มากๆ
ฉะนั้นขอความกรุณาทุกท่านให้ความร่วมมือในการใช้งานร่วมกันด้วยครับ
หลังจากนี้หากมีกระทู้ดังกล่าวเกิดขึ้นทาง webmaster ขออนุญาตรวมกระทู้ หรือทำการลบกระทู้ ออกนะครับ
[/size]
พฤ. มค. 05, 2012 5:51 pm แสดงข้อมูลส่วนตัวของสมาชิก ส่งข่าวสารส่วนตัว
ton_CG

เข้าร่วมเมื่อ: 29 ธค. 2011
ตอบ: 2

ดันๆ
พฤ. มค. 05, 2012 10:33 pm แสดงข้อมูลส่วนตัวของสมาชิก ส่งข่าวสารส่วนตัว
92GTE

เข้าร่วมเมื่อ: 11 พค. 2011
ตอบ: 169

จำกัด ได้ไหมครับ ถ้าทำได้แบบนี้บอร์ด จะดูดีกว่าเดิมมากเลย
พฤ. มค. 05, 2012 11:01 pm แสดงข้อมูลส่วนตัวของสมาชิก ส่งข่าวสารส่วนตัว
bully

เข้าร่วมเมื่อ: 15 มีค. 2011
ตอบ: 1988

ก็ดีครับ แต่ผมว่าการเป็นสื่อกลางควรมีอิสระครับ เว็บนี้ตอนนี้คนเข้าใช้ เยอะมาก หลากหลายวัยวุฒิ และ คุณวุฒิ เพื่อความสอดคล้อง ต่อผู้บริโภค และความหลากหลาย

น่าเปิด อิสระ เหมือนเดิมครับ การเป็นอิสระ ในความคิด คือจุดแข็งของทางเว็บครับ ผมว่าปล่อยให้เป็นอย่างนี้มันสวยงามดีครับ ท่านเจ้าของเว็บ และ ผู้ดูแลบอร์ดอาจจะเหนื่อยหน่อยครับ แต่ถ้ามองอีกมุมนึง

นั่นคือ การเจริญเติบโตและเบ่งบาน ของเว็บท่านครับ แฟนๆประจำเว็บ หลายๆท่านอาจจะรำคาญบ้าง ต้องขอโทษด้วยครับ แต่คนทั่วไปที่ไม่ค่อยท่องเว็บแวะเวียนมาหาล้อก็อีกเรื่องนึงครับ ปล่อยตามกลไกของมันเถอะครับ

หลากหลาย และ อิสระ
ศ. มค. 06, 2012 9:48 am แสดงข้อมูลส่วนตัวของสมาชิก ส่งข่าวสารส่วนตัว
jadenipat

เข้าร่วมเมื่อ: 15 เมย. 2011
ตอบ: 20

มีอิสระของเวปในการเป็นสื่อกลางนะดีครับผมก็เห็นด้วย

แต่ว่าหัวข้อการซื้อขายยางนั้นมีกฎอยู่นะครับ ชัดเจนแล้ว ตอนนี้มีผู้ที่เป็นเหมือนร้าน หรือท่านมีของเยอะมาก ขายในครั้งเดียว แต่ตั้งมันซะ 20 กระทู้ อัพที่เดียวของผู้อื่นนั้นตกไปอยู่ที่เดียว หน้า 3

กลายเป็นว่าผู้ที่อยากจะขายของที่ตัวเองถอดออกจากรถ แล้วเปลี่ยนใหม่ มาประกาศขายที่นี่ ผู้มาซื้อของดีถูกๆหาไม่เจอ เจอแต่ราคาร้านค้าเสียหมด

ผมว่ามันก็ออกจะเกินไปซักหน่อย

ผมก็ขายของจากรถผมเหมือนกัน มาตั้งกระทู้ทีนึง พอมาดูอีกวันนึงแทบหาไม่เจอ เจออีกที่นึงไปหน้า 3 หน้า 4 คนที่มาอัพกระทู้ก็ user เดิมๆ หลายๆกระทู้

อยากให้เวปเป็นสื่อกลางของผู้ที่อยากจะขายของที่จะปล่อยของตัวเองจริงๆครับ

ศ. มค. 06, 2012 12:46 pm แสดงข้อมูลส่วนตัวของสมาชิก ส่งข่าวสารส่วนตัว
แสดงการตอบก่อนนี้:    
ตอบกระทู้    WheelSecondHand หน้ากระดานข่าวหลัก » ต้องการขาย ล้อ & ยาง ปรับเวลา GMT + 7 ชั่วโมง
ไปที่หน้า 1, 2, 3, 4  ถัดไป
หน้า 1 จากทั้งหมด 4

ไปยัง: 
คุณ ไม่สามารถ ตั้งกระทู้ใหม่ในกระดานนี้
คุณ ไม่สามารถ ตอบกระทู้ในกระดานนี้
คุณ ไม่สามารถ แก้ไขการตอบกระทู้ของคุณในกระดานนี้
คุณ ไม่สามารถ ลบการตอบกระทู้ของคุณในกระดานนี้
คุณ ไม่สามารถ ลงคะแนนในแบบสำรวจในกระดานนี้
คุณ ไม่สามารถ แนบไฟล์ในกระดานข่าวนี้
คุณ สามารถ ดาวน์โหลดไฟล์ในกระดานข่าวนี้